![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2557/11.November/19/Kaki_1-fill-450x253.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 19 พฤศจิกายน 2557 ที่ผ่านมา ฝ่ายวิชาการ อุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จังหวัดนครปฐม ได้จัดให้มีการฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้น เรื่อง “การทำขาหมูพะโล้+
หมั่นโถว” จัดอบรมโดยวิทยากร อ.มาโนชญ์ พูลผล มีผู้เข้ารับการฝึกอบรม จำนวน 15 คน ซึ่งได้รับความพึงพอใจจากผู้เข้ารับการฝึกอบรมเป็นอย่างมาก
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2557/11.November/19/Kaki_4-fill-300x168.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2557/11.November/19/Kaki_7-fill-300x168.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2557/11.November/19/Kaki_9-fill-300x168.jpg)
บรรยากาศในการอบรม “การทำขาหมูพะโล้+หมั่นโถว”
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2557/11.November/19/Kaki_10-fill-450x253.jpg)
ผลงานที่ได้รับจาการอบรมในวันนี้ “การทำขาหมูพะโล้+หมั่นโถว”