![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/01.January/Nakornpathom/7-1-58/TodMun_1-fill-450x253.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 7 ที่ผ่านมา ฝ่ายวิชาการ อุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จังหวัดนครปฐม ได้จัดให้มีการฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้น เรื่อง “การทำทอดมันปลากรายและแกงส้มผักรวม” โดยวิทยากร อ.มาโนชญ์ พูลผล มีผู้เข้ารับการฝึกอบรม จำนวน 15 คน ซึ่งได้รับความพึงพอใจจากผู้เข้ารับการฝึกอบรมเป็นอย่างมาก
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/01.January/Nakornpathom/7-1-58/TodMun_4-fill-300x168.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/01.January/Nakornpathom/7-1-58/TodMun_6-fill-300x168.jpg)
บรรยากาศในการอบรมเต็มไปด้วยความตั้งใจของทั้งวิทยากรผู้สอนและผู้เข้ารับการอบรม
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/01.January/Nakornpathom/7-1-58/TodMun_8-fill-300x168.jpg)
ผลงานที่ได้จาการอบรมในวันนี้
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/01.January/Nakornpathom/7-1-58/TodMun_9-fill-400x225.jpg)
ถ่ายภาพเป็นที่ระลึก