![S 32923658 0](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/11-November/Chiang_Rai/23-chiang_Rai/S__32923658_0-fill-220x206.jpg) ![S 32923656 0](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/11-November/Chiang_Rai/23-chiang_Rai/S__32923656_0-fill-365x206.jpg) |
เมื่อวันที่ 23 พฤศจิกายน 2566 ศูนย์พัฒนาพันธุ์พืชจักรพันธ์เพ็ญศิริ จังหวัดเชียงรายกิจกรรมประชาสัมพันธ์ ได้ให้การต้อนรับองค์การบริหารส่วนตำบลพังลา อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา จำนวน 136 ท่าน เข้าเยี่ยมชมศูนย์พัฒนาพันธุ์พืชจักรพันธ์เพ็ญศิริ จังหวัดเชียงราย
|
รายงาน :โครงการศูนย์พัฒนาพันธุ์พืชจักรพันธ์เพ็ญศิริ จังหวัดเชียงราย
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ