![26 10 2563 new](/images/thumbnails/images/2020/progress-report/10-Oct/Phangnga_ThungRak/26-10-2563-new-fill-400x268.jpg)
วันที่ 25-26 ตุลาคม 2563 โครงการชัยพัฒนา - กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา ได้จัดการอบรมฝึกทักษะการมัดย้อมด้วยสีธรรชาติ
ซึ่งได้รับการสนับสนุนจากนักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ผ่านการประสานงานโดยภัทรพัฒน์
รายงานโดย : โครงการชัยพัฒนา - กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) จ.พังงา
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ