![tungruk 20151124 1](/images/2015/project-report/11-November/24-Nov-2015/tungrak/tungruk-20151124-1.jpg)
สำนักงานพัฒนาและบำรุงรักษาทางน้ำที่ 3 สำนักพัฒนาและบำรุงรักษาทางน้ำ กรมเจ้าท่า ประชุมประชาสัมพันธ์ และรับฟังความคิดเห็นชาวบ้านก่อนการปฏิบัติงานขุดลอกบำรุงรักษาร่องน้ำ
![tungruk 20151124 2](/images/2015/project-report/11-November/24-Nov-2015/tungrak/tungruk-20151124-2.jpg)
คุณหว้าง ฮุ้ยเจียร ท่านรองกงสุลใหญ่สาธารณรัฐประชาชนจีนประจำประเทศไทยได้มาเป็นประธานในโครงการปลูกป่าชายเลนเฉลิมพระเกียรติ 40 ปี มิตรภาพไทย-จีน ร่วมปลูกต้นโกงกางกับนายกองค์การบริหารส่วนตำบลคุระ และผู้อำนวยการโรงเรียนคุระบุรีชัยพัฒนาพิทยาคม
![tungruk 20151124 3](/images/2015/project-report/11-November/24-Nov-2015/tungrak/tungruk-20151124-3.jpg)
ผู้เข้าร่วมโครงการปลูกป่าชายเลนเฉลิมพระเกียรติ 40 ปี มิตรภาพไทย-จีน ถ่ายรูปร่วมกันเป็นที่ระลึก
![tungruk 20151124 4](/images/2015/project-report/11-November/24-Nov-2015/tungrak/tungruk-20151124-4.jpg)
กิจกรรมปลูกป่าชายเลนเพื่อเฉลิมพระเกียรติ ๘๘ พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้ายู่หัว เฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี และฉลอง ๔๐ ปี มิตรภาพไทย-จีน