![pramong 20160304 1](/images/2016/project-report/03-March/04-Mar-2016/pramong/pramong-20160304-1.jpg)
เจ้าหน้าที่โครงการถ่ายรูปเป็นที่ระลึก ร่วมกับคณะเจ้าหน้าที่ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยหลังจากศึกษาดูงานโครงการเรียบร้อยแล้ว
![pramong 20160304 2](/images/2016/project-report/03-March/04-Mar-2016/pramong/pramong-20160304-2.jpg)
เจ้าหน้าที่ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตแปรรูปอาหารทะเลของโครงการ
![pramong 20160304 3](/images/2016/project-report/03-March/04-Mar-2016/pramong/pramong-20160304-3.jpg)
ท่านลลิต ถนอมสิงห์ ผู้ช่วยเลขาธิการสำนักงานมูลนิธิชัยพัฒนา มอบของที่ระลึกให้ นายภัคพงศ์ ทวิพัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา
![pramong 20160304 4](/images/2016/project-report/03-March/04-Mar-2016/pramong/pramong-20160304-4.jpg)
ท่านลลิต ถนอมสิงห์ ผู้ช่วยเลขาธิการสำนักงานมูลนิธิชัยพัฒนา นำนายภัคพงศ์ ทวิพัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เยี่ยมชมการดำเนินงานโรงงานผลิตอาหารปลาทะเลอัดเม็ด
ผู้รายงาน : หมู่บ้านชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ