![tungrak 20171127 1](/images/2017/project-report/11-November/tungrak/tungrak-20171127-1.jpg)
ดร.กิตติ เจิดรังษี ผู้จัดการโครงการมูลนิธิชัยพัฒนาในพื้นที่ อำเภอคุระบุรี จังหวัดพังงา มอบหนังสือ การสร้างและซ่อมบำรุงเรือไฟเบอร์กลาส “ชัยพัฒนา-กาชาดไทย” ให้แก่ประธานกลุ่มเครือข่ายประมงพื้นบ้านตำบลคุระบุรี อำเภอคุระบุรี จังหวัดพังงา เพื่อเป็นแนวทางในการเรียนรู้การสร้างเรือ และซ่อมบำรุงเรือไฟเบอร์กลาส
![tungrak 20171127 2](/images/2017/project-report/11-November/tungrak/tungrak-20171127-2.jpg)
เด็กอนุบาลนั่งรับประทานอาหารในห้องประกอบอาหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านทุ่งรักซึ่งเพิ่งต่อเติมเสร็จในพื้นที่โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทยบ้านทุ่งรักค่ะ
ผู้รายงาน : โครงการหมู่บ้านชัยพัฒนา-กาชาดไทย(บ้านทุ่งรัก) พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ