![bangwan 20180329 1](/images/2018/project-report/03-March/bangwan/bangwan-20180329-1.jpg)
เจ้าหน้าที่โครงการศึกษาทดลองปลูกปาล์มน้ำมัน และเกษตรผสมผสานให้ความรู้เรื่องการปลูกปาล์มน้ำมัน และการเกษตรผสมผสาน แก่คณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลตาลีอายร์ ต.ตาลีอายร์ อ.ยะหริ่ง จ.ปัตตานี ค่ะ
![bangwan 20180329 2](/images/2018/project-report/03-March/bangwan/bangwan-20180329-2.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2561 โครงการศึกษาทดลองปลูกปาล์มน้ำมันและเกษตรผสมผสานต้อนรับ และให้ความรู้การปลูกปาล์มน้ำมัน แก่คณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลตาลีอายร์ ต.ตาลีอายร์ อ.ยะหริ่ง จ.ปัตตานี จำนวน 34 คน เพื่อนำความรู้ และประสบการณ์ที่ได้รับนำมาประยุกต์ใช้ในการดำรงชีวิต และการประกอบอาชีพ ค่ะ
ผู้รายงาน : โครงการศึกษาทดลองการเพาะปลูกพันธุ์ปาล์มน้ำมัน ต.บางวัน จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ