![palm 20180410 1](/images/2018/project-report/04-April/palm/palm-20180410-1.jpg)
เจ้าหน้าที่โครงการศึกษาทดลองปลูกปาล์มน้ำมัน และเกษตรผสมผสาน ต้อนรับ คุณสุวัฒน์ จิราพันธุ์ ที่ปรึกษาพิเศษด้านต่างประเทศ ซึ่งได้เดินทางมาตรวจเยี่ยมการดำเนิน กิจกรรมการปลูกปาล์มน้ำมัน การเลี้ยงไก่พันธุ์พื้นบ้าน การเลี้ยงชันโรง และการปลูกพืชผสมผสานในพื้นที่โครงการฯ ค่ะ
ผู้รายงาน : โครงการศึกษาทดลองการเพาะปลูกพันธุ์ปาล์มน้ำมัน ต.บางวัน จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ