![720 20180420 1](/images/2018/project-report/04-April/720/720-20180420-1.jpg)
เจ้าหน้าที่ และพนักงานโครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา กม.720 อ.คุระบุรี จ.พังงา เข้ารับการฝึกอบรมเรื่องการป้องกันไฟป่า และได้ฝึกปฏิบัติเกี่ยวกับการทำแนวป้องกันไฟ และการผจญเพลิงหากมีไฟป่าเกิดขึ้นในพื้นที่โครงการฯ คะ
ผู้รายงาน : โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา กม 720 อ.คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ