![mix 6 07 2018 P2 01](/images/thumbnails/images/2018/progress-report/07-July/PhangNga_Kuraburi/mix-6-07-2018-P2-01-fill-500x377.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 5 กรกฎาคม 2561 เวลา 08.00 – 12.00 น. ผู้จัดการมูลนิธิชัยพัฒนาในพื้นที่ อ.คุระบุรี จ.พังงา เจ้าหน้าที่โครงการฯ
และนักศึกษาฝึกงานได้เข้าร่วมกิจกรรมโครงการสภาเด็กยุคไอที อาสาทำดีเพื่อสังคม โดยลักษณะกิจกรรมจะเป็นการเก็บขยะริมถนน
ตลอดทางเข้าตำบลแม่นางขาว รวมถึงตลอดทางเข้าชุมชนบ้านทุ่งรัก ต.แม่นางขาว อ.คุระบุรี จ.พังงา มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมจำนวน 30 คน
ผู้รายงาน : โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ