![5 11 2018 P1 01](/images/2018/progress-report/11-November/5-11-2018-P1-01.jpg)
วันที่ 3-5 พฤศจิกายน 2561 โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา ได้ดำเนินกิจกรรม
ให้บริการสถานที่แก่โรงเรียนบ้านทุ่งรักชัยพัฒน์ อ.คุระบุรี จ.พังงา ในการอบรมเชิงปฏิบัติการให้กับครูผู้สอนในโรงเรียน จำนวน 30 คน ณ อาคารอเนกประสงค์ของโครงการฯ
รายงานโดย : โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ