![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/5-3-58/Internet_1-fill-450x338.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 5 มีนาคม 2558 ที่ผ่านมา ฝ่ายวิชาการ อุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จังหวัดนครปฐม ได้จัดให้มีการฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้น เรื่อง “คอมพิวเตอร์ : หลักสูตรการใช้อินเตอร์เน็ตเบื้องต้น” จัดอบรมโดยวิทยากร อ.สมชาย ตะโกพรและคณะ มีผู้เข้ารับการฝึกอบรม จำนวน 7 คน ซึ่งได้รับความพึงพอใจจากผู้เข้ารับการฝึกอบรมเป็นอย่างมาก
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/5-3-58/Internet_4-fill-300x225.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/5-3-58/Internet_6-fill-300x225.jpg)
บรรยากาศในห้องอบรมคอมพิวเตอร์เต็มไปด้วยความตั้งใจของทั้งวิทยากรและผู้เข้ารับการอบรม
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/5-3-58/Internet_7-fill-450x337.jpg)
ถ่ายภาพเป็นที่ระลึก