![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/10-3-58/Coffee_1-fill-450x337.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 10 มีนาคม 2558 ที่ผ่านมา ฝ่ายวิชาการ อุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จังหวัดนครปฐม ได้จัดให้มีกิจกรรมฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้น เรื่อง “การทำกาแฟโบราณ,ขนมปังสังขยา,นมสด” โดยวิทยากร คุณศุภชัย ชุติอังก์นุรักษ์ มีผู้เข้ารับการฝึกอบรม จำนวน 21 คน ซึ่งได้รับความพึงพอใจจากผู้เข้ารับการฝึกอบรมเป็นอย่างมาก
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/10-3-58/Coffee_4-fill-300x225.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/10-3-58/Coffee_7-fill-300x225.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/10-3-58/Coffee_10-fill-300x225.jpg)
ในการอบรมเต็มไปด้วยความตั้งใจของทั้งวิทยากรผู้สอนและผู้เข้ารับการอบรม
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2558/03.March/Nakornpathom/10-3-58/Coffee_12-fill-450x337.jpg)
ถ่ายรูปที่ระลึก