![720 20180313 1](/images/2018/project-report/03-March/720/720-20180313-1.jpg)
พนักงานโครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา กม.720 ตัดแต่งใบกล้วยที่แห้งออกเพราะไม่มีประโยชน์ ในการทำหน้าที่ปรุงอาหารแล้วค่ะ
![720 20180313 2](/images/2018/project-report/03-March/720/720-20180313-2.jpg)
พนักงานโครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา กม.720 ช่วยกันตัดแต่งทางทางใบแก่ของมะพร้าวกะทิซึ่งจะช่วยให้สงวนน้ำที่มีอยู่จำกัดไว้ให้ทางที่อ่อนกว่าได้ใช้ประโยชน์ค่ะ
ผู้รายงาน : โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา กม 720 อ.คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ