![bangtungrak 20180319 1](/images/2018/project-report/03-March/bangtungrak/bangtungrak-20180319-1.jpg)
วันที่ 18 มีนาคม 2561 ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล เลขาธิการมูลนิธิชัยพัฒนา ลงพื้นที่เยี่ยมชม และพบปะชาวบ้านในพื้นที่โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อำเภอคุระบุรี จังหวัดพังงา
![bangtungrak 20180319 2](/images/2018/project-report/03-March/bangtungrak/bangtungrak-20180319-2.jpg)
ชาวบ้านในพื้นที่โครงการชัยพัฒนากาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก)ช่วยกันสร้าง ฐานสนามเด็กเล่นสร้างปัญญา เรือก่าบางมอแกน ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านทุ่งรักค่ะ
ผู้รายงาน : โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ