![bangwan 20180319 1](/images/2018/project-report/03-March/bangwan/bangwan-20180319-1.jpg)
เจ้าหน้าที่โครงการศึกษาทดลองปลูกปาล์มน้ำมัน และเกษตรผสมผสาน อธิบายวิธีการเลี้ยง"ชันโรงหรือผึ้งจิ๋ว" (Stingless bees) ให้แก่ ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิชัยพัฒนา
![bangwan 20180319 2](/images/2018/project-report/03-March/bangwan/bangwan-20180319-2.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2561 ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิชัยพัฒนา เดินทางเยี่ยมชมดูงานโครงการศึกษาทดลองปลูกปาล์มน้ำมันและเกษตรผสมผสาน อ.คุระบุรี จ.พังงา และถ่ายรูปเป็นที่ระลึกร่วมกับเจ้าหน้าที่ และพนักงานโครงการฯ ค่ะ
ผู้รายงาน : โครงการศึกษาทดลองการเพาะปลูกพันธุ์ปาล์มน้ำมัน ต.บางวัน จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ