![bangtungrak 20180507 1](/images/2018/project-report/05-May/bangtungrak/bangtungrak-20180507-1.jpg)
เมื่อวันที่ 4 พฤษภาคม 2561 ทางเจ้าหน้าที่โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) ได้เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬา “แม่นางขาวคัพ” ครั้งที่ 10 ประจำปี 2561 ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านทับช้าง ซึ่งทางองค์การบริหารส่วนตำบลแม่นางขาว อำเภอคุระบุรี จังหวัดพังงา ได้จัดขึ้น สำหรับในปีนี้ทีมเยาวชนในพื้นที่โครงการฯ ได้รับถ้วยรางวัลชนะเลิศจากการแข่งขันกีฬาฟุตบอล สร้างความปลาบปลื้มยินดีให้กับชาวบ้าน คะ
ผู้รายงาน : โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ