![pramong 20180518 1](/images/2018/project-report/05-May/pramong/pramong-20180518-1.jpg)
วันที่ 18 พฤษภาคม 2561 นายอัมพร ลิ่มสมบูรณ์ ประธานโรงซ่อมเรือชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินงาน การใช้บริการโรงซ่อมเรือ ซึ่งมีชาวบ้านนำเรือมาขึ้นคาน จำนวนหลายลำ เพื่อนำเรือมาล้างทำความสะอาด และซ่อมแซมในช่วงฤดูฝนค่ะ
รายงาน : โครงการอุตสาหกรรมประมงพื้นบ้าน จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ