![mix 12 06 2018 P1 01](/images/thumbnails/images/2018/progress-report/06-June/Phang_Nga_Kuraburi/mix-12-06-2018-P1-01-fill-369x277.jpg)
วันที่ 7 ถึง 11 เดือนมิถุนายน พ.ศ. 2561 ดร.กิตติ เจิดรังษี ผู้จัดการมูลนิธิชัยพัฒนาในพื้นที่ อ.คุระบุรี จ.พังงา ร่วมกับ นักศึกษาฝึกงานจาก
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี จำนวน 3 คน นำสินค้า เรือจำลองพังงา “เรือกาบาง” ของชาวมอแกนในพื้นที่โครงการฯ เพื่อ
จำหน่ายสินค้าในงาน โครงการพัฒนาบรรจุภัณฑ์ ภายใต้อัตลักษณ์ “ พังงาแบรนด์” เป็นเวลาวัน 5 วัน ณ Jungceylon Phuket
ผู้รายงาน : โครงการชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) อ.คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ