![20 06 2018 P2](/images/thumbnails/images/2018/progress-report/06-June/Phang_Nga_Kuraburi/20-06-2018-P3-fill-349x262.jpg)
วันที่ 19 มิถุนายน 2561 ดร.กิตติ เจิดรังษี ผู้จัดการมูลนิธิชัยพัฒนาในพื้นที่ อ. คุระบุรี จ.พังงา ได้เข้าร่วมประชุมการขอรางวัลสัมฤทธิผลประชาชนมีส่วนร่วม
สาขาการบริหารราชการแบบมีส่วนร่วมของกรมทรัพยากรทางทะเลชายฝั่ง ณ กลุ่มเครือข่ายประมงพื้นบ้าน ต.คุระบุรี อ.คุระบุรี จ.พังงา
ผู้รายงาน : โครงการในพื้นที่ อ. คุระบุรี จ.พังงา
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ